Natafuta kazi

D-RICH

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2022
Posts
209
Reaction score
304
Habari za mchana wanajamii.

Mimi ni mwanaume kiumri niko ktk early 30s. Nimemaliza college since miaka kadhaa iliyopita hivi, currently iam holding an empty BSps. Kiufupi sikuweza kupata kazi kutokana na changamoto ya kiafya kwa muda mrefu.

Kazi nayoweza kufanya kwa sàsa ni ishu za delivery au kama kuna mtu humu anaweza kunipa idea ya kufanya kazi za online nitashukuru. Lengo kubwa ni kupata amount Ili niweze kwenda kufanya matibabu.

Currently niko kanda ya ziwa.

Asanteni
 
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…