Natafuta Kazi


lissah

lissah

New Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3
Likes
0
Points
3
Age
24
lissah

lissah

New Member
Joined Jun 1, 2016
3 0 3
Mschana natafuta Kazi yoyote ....
Kwa mawasiliano 0686051520 nipo dar
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,386
Likes
5,506
Points
280
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,386 5,506 280
Mh!

Hii balaa.

Mama unajisogeza mwenyewe kwenye mdomo wa mamba?

Humu sio mahala sahihi sana pa kuelezea shida zako, watu wako humu kuangalia udhiafu wa.watu na kuutumia kuwaumiza au kutimiza malengo yao.

Pia hili sio jukwaa la kazi. Pole sana.

Hata hao wenye nia ya kukusaidia/wasamaria wema wangependa kujua sifa zako au taaluma yako ili wajue wanaanzia wapi. Jieleze ila uwe makini sana.
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
370
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 370 80
Mh!

Hii balaa.

Mama unajisogeza mwenyewe kwenye mdomo wa mamba?

Humu sio mahala sahihi sana pa kuelezea shida zako, watu wako humu kuangalia udhiafu wa.watu na kuutumia kuwaumiza au kutimiza malengo yao.

Pia hili sio jukwaa la kazi. Pole sana.

Hata hao wenye nia ya kukusaidia/wasamaria wema wangependa kujua sifa zako au taaluma yako ili wajue wanaanzia wapi. Jieleze ila uwe makini sana.
Wengine matapeli mkuu wanatumia kigezo hicho wanajua watawapata wengi wanume wa kwere
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
---sisi wenyewe ndiyo tutalipa heshima Jukwaa hili,pia ni sisi wenyewe ndio tutavunja heshima ya Jukwaa hili---Crocodiletooth.
mwenye uwezo amsaidie.....
 

Forum statistics

Threads 1,238,346
Members 475,888
Posts 29,317,597