K kerry roger New Member Joined Feb 23, 2017 Posts 4 Reaction score 2 Nov 24, 2018 #1 Mm ni kijana mwenye umri wa miaka 27, Naishi bagamoyo pwani, Elimu yangu ni kidato cha nne passed, Nimefanikiwa kupata mafunzo ya Securityguard, Naombeni nisaidiwe fursa hii kama mtu anayo
Mm ni kijana mwenye umri wa miaka 27, Naishi bagamoyo pwani, Elimu yangu ni kidato cha nne passed, Nimefanikiwa kupata mafunzo ya Securityguard, Naombeni nisaidiwe fursa hii kama mtu anayo
X_INTELLIGENCE JF-Expert Member Joined Mar 25, 2014 Posts 10,786 Reaction score 15,006 Nov 24, 2018 #2 Mungu akubariki sana.
K kerry roger New Member Joined Feb 23, 2017 Posts 4 Reaction score 2 Nov 24, 2018 Thread starter #3 Ahsante
Mayor of kingstown JF-Expert Member Joined Feb 19, 2017 Posts 2,920 Reaction score 4,216 Nov 24, 2018 #4 Nakutakia ulinzi mwema[emoji41]