P Prigeth Boniface Member Joined Jun 25, 2017 Posts 9 Reaction score 3 Aug 11, 2017 #1 Wapendwa mimi nina elimu kidato cha nne. Nimesomea secretary chuo cha msimbazi centre. Nina uzoefu wa kutosha Sent using Jamii Forums mobile app
Wapendwa mimi nina elimu kidato cha nne. Nimesomea secretary chuo cha msimbazi centre. Nina uzoefu wa kutosha Sent using Jamii Forums mobile app
S Steinar Senior Member Joined Aug 11, 2017 Posts 109 Reaction score 380 Aug 11, 2017 #2 Una uwezo wa kuendesha ofisi kama vile stationary kwa faida? au unataka kuajiriwa kufanya tu kazi ya ku-type barua, ku-scan doc, binding etc?
Una uwezo wa kuendesha ofisi kama vile stationary kwa faida? au unataka kuajiriwa kufanya tu kazi ya ku-type barua, ku-scan doc, binding etc?
N NAKWEDE JF-Expert Member Joined Aug 1, 2007 Posts 27,962 Reaction score 35,211 Aug 11, 2017 #3 Steinar said: Una uwezo wa kuendesha ofisi kama vile stationary kwa faida? au unataka kuajiriwa kufanya tu kazi ya ku-type barua, ku-scan doc, binding etc? Click to expand... Stationery
Steinar said: Una uwezo wa kuendesha ofisi kama vile stationary kwa faida? au unataka kuajiriwa kufanya tu kazi ya ku-type barua, ku-scan doc, binding etc? Click to expand... Stationery
sergio 5 JF-Expert Member Joined May 22, 2017 Posts 9,865 Reaction score 11,478 Aug 11, 2017 #4 Kwa nn useme Elimu yako kidato cha nne wakati Chuo umesoma msimbazi center?
KIDTVTC Senior Member Joined Jan 8, 2019 Posts 193 Reaction score 39 Oct 23, 2021 #5 Prigeth Boniface said: Wapendwa mimi nina elimu kidato cha nne. Nimesomea secretary chuo cha msimbazi centre. Nina uzoefu wa kutosha Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Tunahitaji wafanyakazi wawili (wa kike) i wenye uzoefu na staionary.computer na pia kufundisha au kuelekeza wanafunzi kutumia computer.Pia awe na uwezao wa kusimamaiaw wengine ofisini wasiliana nasi -0717157640
Prigeth Boniface said: Wapendwa mimi nina elimu kidato cha nne. Nimesomea secretary chuo cha msimbazi centre. Nina uzoefu wa kutosha Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Tunahitaji wafanyakazi wawili (wa kike) i wenye uzoefu na staionary.computer na pia kufundisha au kuelekeza wanafunzi kutumia computer.Pia awe na uwezao wa kusimamaiaw wengine ofisini wasiliana nasi -0717157640