Natafuta kazi ya halali kwa muda usiozidi week 3

THEGENTLEMAN1996

JF-Expert Member
May 13, 2017
519
1,000
natafuta kazi ya halali kwa muda usiozidi week 3.
umri wangu ni 20yrs
jinsia ni ME
Najua ENGLISH
Natumia COMPUTER
Elimu yang kidato cha 4.
NB: natafuta kazi yoyote halali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom