Sophia bavuma
Member
- Jan 12, 2012
- 66
- 6
Sofia,kwa elimu ya
kawaida,yaani sekondari ulifanikiwa kumaliza kidato cha sita?uliwah
kuajiriwa?jaman mnakosoa wakat uwezo wa kumsaidia hamna,najua wengi
walielewa ulimaanisha nini lakin ndio ubinadam,jibu maswali yangu hapo
juu,ukiwa unatafuta usiwe na jazba
internet cafe kama mnakazi sema kama huna asante umesoma pita kulia
nimerudi
tena wanjamvi na shida ya kazi. Maisha magumu nimesomea komputer
masomo ya Microsoft acess,microsoft excel, Microsoft Word, internet
& email.
i can do work in a internet cafe or stationery even secretary
natanguliza shukurani kwenu. lakini naomba asiokua na nia yakusaidia
asitupia matusi au kunivunja moyo maana watu wengine uawa wanamajibu
mabaya naomba Only those who are sure and serious[/QUOTE
Best usivunjike moyo ila jitahidi kuibadilisha hiyo CV . Pale VETA wanatoa kozi za Graphic Design and Video Production na web design nadhani ni miezi miwili kama sikosei pia kuna kuna TechnoBrain na sehemu nyingine wala adayake sio kubwa itakusaidia utakua na uwanja mpana wakutafuta ajira ama kujiajiri pia inalipa . Nakutakia kila la kheri.
nimerudi
tena wanjamvi na shida ya kazi. Maisha magumu nimesomea komputer
masomo ya Microsoft acess,microsoft excel, Microsoft Word, internet
& email.
i can do work in a internet cafe or stationery even secretary
natanguliza shukurani kwenu. lakini naomba asiokua na nia yakusaidia
asitupia matusi au kunivunja moyo maana watu wengine uawa wanamajibu
mabaya naomba Only those who are sure and serious
kama Nimekosea nikosoe sio wa wacheka
Suala lako limeeleweka Sophia,kingine jitahidi kuwa unapoandika uangalie lugha unayoitumia!maana kuandika kitu kumbe ukawa umekosea unakuwa unaharibu thamani ya kile ulichokusudia!!hapo haikupaswa uandike kiingereza wakati bado haujaipatia vema
Sophia bavuma ujumbe wako umefika, ila wakati huu ambao unatafuta kazi, basi pia fanya na mazoezi ya kujifunza namna ya kuandika!nimerudi
tena wanjamvi na shida ya kazi. Maisha magumu nimesomea komputer
masomo ya Microsoft acess,microsoft excel, Microsoft Word, internet
& email. i can do work in a internet cafe or stationery even secretary
natanguliza shukurani kwenu. lakini naomba asiokua na nia yakusaidia
asitupia matusi au kunivunja moyo maana watu wengine uawa wanamajibu
mabaya naomba Only those who are sure and serious