Natafuta iPad ya bei nafuu

Natafuta iPad ya bei nafuu

Ba Brio

Member
Joined
Mar 19, 2012
Posts
78
Reaction score
37
Nahitaji ipad ya bei nafuu kwa ajili ya kuweka michezo ya watoto. Mwenye nayo naomba awasiliane nami tafadhali.
 
Siku hizi kuna tablet kwa ajiri ya watoto na zina games nyingi tu na nyingine unaweza ku download bei zake ni nafuu....Ipad zipo juu na inategemea kama ni Wifi au 3g na Gb ngapi,wewe bajeti yako ni tsh ngapi ????
 
Siku hizi kuna tablet kwa ajiri ya watoto na zina games nyingi tu na nyingine unaweza ku download bei zake ni nafuu....Ipad zipo juu na inategemea kama ni Wifi au 3g na Gb ngapi,wewe bajeti yako ni tsh ngapi ????

Mkuu salama? From that day u commented on bussiness in Dubai ur name has stuck in my brain, I will make a ring one day, cheers

IPad za bei ndogo mmh labda useme magnitude ya udogo wa bei kwanza, niko na iPad 2, wi-fi + 3g, no scratch, 32Gb ImageUploadedByJamiiForums1398954351.209002.jpgImageUploadedByJamiiForums1398954510.949118.jpg

Rarely used, no longer needed AU$499 ONO
Postage at buyers expense
 
Nahitaji ipad ya bei nafuu
kwa ajili ya kuweka michezo ya watoto. Mwenye nayo naomba awasiliane
nami tafadhali.

Ipo mpya ya laki 5, inaingia line ya simu, ina internet na vitu vingi kedekede GB 20.
 
Asanteni wote kwa majibu. Tuelekeeni kunako pm kukamilisha biashara sasa.
 
Asanteni wote kwa majibu. Tuelekeeni kunako pm kukamilisha biashara sasa.

Mkuu sawa kama wahitaji hiyo machine we nipm iko na leather cover, charger, screen protector na infact bado mpya nlinunua Feb AuD675! Just pm me then asbh ntakuchek kumbuka Or Near Offer
 
Back
Top Bottom