Natafuta gari suzuki old model yenye hali nzuri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta gari suzuki old model yenye hali nzuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by moghaka, Oct 3, 2011.

  1. m

    moghaka Senior Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Natafuta gari suzuki old model hardboard yenye hali nzuri iwe van milango miwili hata pickup yake
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    una milion 5 tufanye biashara?
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    mi nauza ni suzuki vitara sport, haijawahi kuguswa kwenye engine, gear box kiufupi ni nzuri, tunaweza kuwasiliana kwa 0713 362898!naishi dar es salaam tanzania!
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    weka picha/bei
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mhhhhhhhhhhhh! Mtaibiwa hela bure ndugu. Kwa wale mnaoagiza magari japani, iepukeni kampuni inayojitanganza kwa web hii: Impreza Used Cars 41export.com. Owner wake anaitwa Akihiro Kainuma na kuna watanzania anaowatumia pia kwa kuwasiliana na wabongo wanaotaka magari toka kampuni hii. Jamaa ni tapeli hamna mfano, so watch out, utalizwa ujute milele. Ameshawaibia watanzania wengi mpaka sasa.
     
  6. l

    luckman JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Anayetaka gari akiwa na nia ya gari atapata labda awe si mnunuaji!gari analotaka mi ninalo na nimempa jinsi ya kunipata!unless awe si mnunuzi!
     
Loading...