kigogo1ivi
JF-Expert Member
- Jan 15, 2013
- 539
- 343
Ninahitaji kujua mahali ninapoweza kupata lap top kwa bei ya jumla itakua ni vyema kama nikaijua zinapatikana wapi au nchi gani kwa bei nafuu. Msaada wakuu.
Ninahitaji kujua mahali ninapoweza kupata lap top kwa bei ya jumla itakua ni vyema kama nikaijua zinapatikana wapi au nchi gani kwa bei nafuu. Msaada wakuu.
Ninataka kutokea hapa au nnje maana ninaitaji mzigo mkubwa
wasiliana na hawa jamaa, ni wazuri sana na ni vunja bei hapa tanzania. wana matawi dar,dom,arusha,kilimanjaro na mwanza....wanaitwa uhuru computers
0655 52 44 44