Natafuta chumba maeneo ya ubungo

Natafuta chumba maeneo ya ubungo

Blues1

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2015
Posts
663
Reaction score
1,413
Habari wanajamii forum. Natafuta chumba single maeneo ya ubungo kisiwe mbali zaidi ya dk10 na barabara pia nyumba iwe na hali nzuri pamoja na maji ndani. Bajeti yangu ni elfu 50 kwa mwezi. Kisiwe na udalali
 
Habari wanajamii forum. Natafuta chumba single maeneo ya ubungo kisiwe mbali zaidi ya dk10 na barabara pia nyumba iwe na hali nzuri pamoja na maji ndani. Bajeti yangu ni elfu 50 kwa mwezi. Kisiwe na udalali

Bila madalali kupata chumba ni kwa tabu sana humu dar es salaam
 
Be serious guys
Sitanii nahitaji chumba urgently
 
Duuhh ubungo ubate chumba cha 40 labda liwe banda la kuku sio chumba, bei hizo katafute chumba kwa mtogole au manzese
Nashukuru kwa aliyenipa ushirikiano nmepata chenye sifa zote ninazotaka tena ni self contained. Nanyie mlokuja mjini juzi mnadhani ubungo ni masaki basi poleni chunguzeni vizuri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom