Wa Tanzania bado hawana jeuri dhidi ya tshirt,vilemba nk.Nasubiri uchaguzi ujao kule Arumeru Mashariki
Ccm wakishinda tena nasepa zangu abroad na kuzikwa itakuwa kulekule kama Balali.
Tatizo nilichelewa kuaply diploma mwaka jana,kwasababu nilitegemea sana mkopo lakini ndo hivyo wakatuzingua.Ndio maana hapa natafuta tempo ili mwaka usogeesogee hadi aplications zitangazwe.
Unajua ni nini? Hapa natafuta tempo kidogo ili niweze angalau kusave pesa kidogo ili iweze kunisaidia kama wakinibania mkopo tena niweze kujilipia diploma.