Nashindwa kuwaelewa PSPTB niombeni mnifafanulie hili ndugu zangu


A

Allenieno

New Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
A

Allenieno

New Member
Joined Nov 22, 2012
1 0 0
Wakati tunafanya registration kwa ajili ya kufanya mitiahani ya board hii tuliambiwa foundation level ni sawa sawa na diploma so once unapomaliza stage hii una kuwa na option either uendelee na proffesional stages or uachane na board uende ukapige bachelor degree kwenye vyuo vinavyotambulika,sasa tatizo linalojitokeza tunapoenda vyuoni tunambia mtu wa foundation inabidi aanzie diploma sasa hii tunashindwa kuelewa sijui inakuaje na tufanye nini
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
umeenda board.(psptb)..? na wanasemaje? hicho chuo kilichokukataa ni kipi ?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Wakati tunafanya registration kwa ajili ya kufanya mitiahani ya board hii tuliambiwa foundation level ni sawa sawa na diploma so once unapomaliza stage hii una kuwa na option either uendelee na proffesional stages or uachane na board uende ukapige bachelor degree kwenye vyuo vinavyotambulika,sasa tatizo linalojitokeza tunapoenda vyuoni tunambia mtu wa foundation inabidi aanzie diploma sasa hii tunashindwa kuelewa sijui inakuaje na tufanye nini
Join Date : 22nd November 2012
Posts : 1
Rep Power : 0
Likes Received0
Likes Given0




Karibu sana mkuu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,722
Members 462,830
Posts 28,521,010