Napokaribia kufika kileleni naanza kuunguruma

Wacha uongo bana,
Haiusiani na damu wala nini. Ni utamu tu umekolea mtu anashindwa kujizuia!!

Ni kama ile ya mtu kuambiwa umtukane fulani wakati wa majamboz, pale unakua na akili nusunusu sababu za raha na utamu wa ile kitu.
[emoji125] [emoji125] Ntukanie baba mwenye nyumba!![emoji23] [emoji23]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] aseee Jf raha Sana'a. Pole mnoo kaka yangu sina hata cha kukushsuri
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…