Nape utuambie ukweli je hii picha inakuhusu? kama ndiyo kadi yetu ikowapi ya CCJ??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,929
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,929 2,000
Nimehamasika kuweka hii picha kwa sababu tunachokiamini kuwa Nnauye Jr nimwanacha halali wa CCJ kwa maana mpaka leo hajarudisha kadi yetu na hajakana kwenye vyombo vya habari kuwa yeye siyo tena mwanachama wa CCJ.
ccj.jpg
Yangu ni hayo nasubiri mrejesho maana nakumbuka siku zakaribuni alimshambulia Katibu mkuu wa cha Demoklasia na maendeleo kuwa yeye hajarudisha Kadi ya CCM, na mimi leo nataka aseme kama alirudisha kadi ya chama chetu CCJ.Tunaitaka kadi yetu.
 
Last edited by a moderator:
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Hapo umempatia kwelikweli, naye atwambie kama analipia kadi ya ccj maana hajairudisha. Ubaya wa ccm ni kuwa ni muunganiko wa vyama vingi vikikiwa na wasemaji wengi kila mmoja na masilahi ya kuiba
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,656
Points
2,000
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,656 2,000
Hana chakusema zaidi ya kudandia hoja tu
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Ha ha ha ha nimeipenda hii,ukiishi kwenye nyumba ya vioo usiwarushie wenzako mawe.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,350
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,350 2,000
huwezi kumuona humu...anaingia kama GUEST.....
 
S

Saranda

Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
53
Points
0
S

Saranda

Member
Joined Jul 4, 2012
53 0
Nimehamasika kuweka hii picha kwa sababu tunachokiamini kua Nape ni mwanacha halali wa CCJ kwa maana mpaka leo hajarudisha kadi yetu na hajakana kwenye vyombo vya habari kuwa yeye siyo tena mwanachama wa CCJ.
View attachment 73798
Yangu ni hayo nasubiri mrejesho maana nakumbuka siku zakaribuni alimshambulia Katibu mkuu wa cha Demoklasia na maendeleo kuwa yeye hajarudisha Kadi ya CCM, na mimi leo nataka aseme kama alirudisha kadi ya chama chetu CCJ.Tunaitaka kadi yetu.
Tupe source ya hii picha, maana kuna photoshop activities. Na unaposema la ukweli thibitisha source yako ili toweze ku-prove. Kwanini unajificha jina lako. Hiki kitu muhimu sana tukipata ukweli wake.
 
P

Platinum 5

New Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
2
Points
0
Age
49
P

Platinum 5

New Member
Joined Dec 6, 2012
2 0
picha inaweza kuwa ya kweli, lakini mwana ni kweli alichukua kadi ya CCJ? tupeni dondoo zaidi, kadi ya CCJ ni namba ngapi?:confused2:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,929
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,929 2,000
picha inaweza kuwa ya kweli, lakini mwana ni kweli alichukua kadi ya CCJ? tupeni dondoo zaidi, kadi ya CCJ ni namba ngapi?:confused2:
Wewe unategemea muhasisi atakuwa na kadi namba gapi?Kamwulize 6 alikuwa na namba ngapi!
 
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
409
Points
0
K

Karibuni masijala

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
409 0
Wanabodi
Mwanafalsafa bingwa wa mabingwa Yesu Kristo au Nabii Issa katika injili zake, Alisema,"Usitoe kibanzi kwa mwenzako bila kwanza kutoa boriti lililoko jichoni mwaka"
Taarifa za kiuchunguzi na Mhe. Mpendazoe walituambia ujio wa CcJ ulikuwa na waasisi wake Nape na 6 wakiwa miongoni mwao
Naomba watuambie
1. Kadi walisharudisha CCJ Walipoamua kuendelea na ccm.
2.Mtu anapoteza uachama ccJ kwa kufanyaje
ahsanteni wadau ongezeni mengine tuelewishane maana sijawahi sikia mwanachama kahama chama akarudisha kadi kwa chama cha awali
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Points
1,225
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 1,225
Suala la kurudisha kadi ama la ni kitu kinachoitwa cheap politics ambazo great thinkers hawapaswi kuingia kwenye mtego huo. Jiulize mwenyewe unarudisha kadi ili iweje? Nani atakupokelea kadi hiyo? Nasema tena mimi niliwahi kuingia magamba wakati najiunga na jeshi...sikuwahi kulipia kadi hiyo wala kufuatilia chochote cha chama hicho...sasa ni miaka karibu 30, je mimi bado ni mwana ccm? Mkikubali kununuliwa kwa siasa nyepesi kama hizo hatutafika mbali
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Hata kama ni wana kadi ya chadema ni wao..niliwahi kuwa mwana NCCR mwaka 2000,kadi imekufa cku nilipochukua ya MAKAMANDA,ile ipo ktk makumbusho yangu masjala..haina tabu
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Sioni haja ya kupoteza muda wa kujadili kadi kama wapuuzi magamba, tuna jukumu kubwa la kuumiza vichwa juu ya namna ya kupambana ili kuwakomboa Watanzania maskini kutoka kwenye lindi la umaskini na sio cheap politics za kuzunguka kila thrmead na wimbo kadi, kadi, kadg, kadi
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,508
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,508 2,000
Suala la kurudisha kadi ama la ni kitu kinachoitwa cheap politics ambazo great thinkers hawapaswi kuingia kwenye mtego huo. Jiulize mwenyewe unarudisha kadi ili iweje? Nani atakupokelea kadi hiyo? Nasema tena mimi niliwahi kuingia magamba wakati najiunga na jeshi...sikuwahi kulipia kadi hiyo wala kufuatilia chochote cha chama hicho...sasa ni miaka karibu 30, je mimi bado ni mwana ccm? Mkikubali kununuliwa kwa siasa nyepesi kama hizo hatutafika mbali
Safari hii makamanda wa ukweli tutawajua! Waache wapukutike!
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
wanabodi
mwanafalsafa bingwa wa mabingwa yesu kristo au nabii issa katika injili zake, alisema,"usitoe kibanzi kwa mwenzako bila kwanza kutoa boriti lililoko jichoni mwaka"
taarifa za kiuchunguzi na mhe. Mpendazoe walituambia ujio wa ccj ulikuwa na waasisi wake nape na 6 wakiwa miongoni mwao
naomba watuambie
1. Kadi walisharudisha ccj walipoamua kuendelea na ccm.
2.mtu anapoteza uachama ccj kwa kufanyaje
ahsanteni wadau ongezeni mengine tuelewishane maana sijawahi sikia mwanachama kahama chama akarudisha kadi kwa chama cha awali
masahihisho kidogo, yesu anasema hivi "mnafiki wewe,toa kwanza lile boriti katika jicho lako ndipo utakapoona vyema kile kibanzi katika jicho la mwenzako".
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Suala la kurudisha kadi ama la ni kitu kinachoitwa cheap politics ambazo great thinkers hawapaswi kuingia kwenye mtego huo. Jiulize mwenyewe unarudisha kadi ili iweje? Nani atakupokelea kadi hiyo? Nasema tena mimi niliwahi kuingia magamba wakati najiunga na jeshi...sikuwahi kulipia kadi hiyo wala kufuatilia chochote cha chama hicho...sasa ni miaka karibu 30, je mimi bado ni mwana ccm? Mkikubali kununuliwa kwa siasa nyepesi kama hizo hatutafika mbali
he! wewe uko jeshini halafu unafanya siasa? kazi kweli kweli.any way labda nikuulize kaswali kengne nje ya mada (samahani lakini) Hivi kwa nini mmekuwa na tabia ya kuwapiga traffic (askari wenzenu) pale ubungo?
 

Forum statistics

Threads 1,285,257
Members 494,502
Posts 30,855,624
Top