Gushleviv
JF-Expert Member
- Mar 14, 2011
- 3,457
- 5,325
Habari zenu wote!
Napangisha nyumba ipo maeneo ya Kijitonyama Mabatini jirani na kwa Mama Anna Makinda.
Sifa za nyumba hiyo ni kama zifuatazo:-
1. Self contained
2. Vyuma vitatu vya kulala kimoja ni Self Contained
3. Choo cha wote
4.Jiko
5.Dinning
7. Parking
Kodi ni Tsh 700,000/= kwa mwezi na malipo ni kwa mwaka.
Yeyote anaehitaji tuwasiliane kwa PM(Private Message) kwa mawasiliano zaidi.
Asanteni.
Napangisha nyumba ipo maeneo ya Kijitonyama Mabatini jirani na kwa Mama Anna Makinda.
Sifa za nyumba hiyo ni kama zifuatazo:-
1. Self contained
2. Vyuma vitatu vya kulala kimoja ni Self Contained
3. Choo cha wote
4.Jiko
5.Dinning
7. Parking
Kodi ni Tsh 700,000/= kwa mwezi na malipo ni kwa mwaka.
Yeyote anaehitaji tuwasiliane kwa PM(Private Message) kwa mawasiliano zaidi.
Asanteni.