Naombeni ushauri,namempenda binti mlokole


Mmeonana kwa muda gani.
If just for a short time,mpe nafasi.Talk about other stuff:-family,hobbies,likes n dislikes,future life and mostly life-challenges based on the Bible.Usikurupuke kujadili kuhusu ndoa na sex.Kumbuka,ukaribu wako na yeye unampa naye nafasi yake yeye kukusoma.So don't rush. Give her your time,energy,emotions and who knows,labda ni yeye atakayesema anaku-feel.
Kila la heri.
 
Km kweli huyo dada ameokoka nakushauri usipoteze muda maana maisha ya kuokoka yana muongozo wake na taratibu zake ambazo sasa anazifuata ndo maana anakuvutia. Unawezza jitahidi kumpata but upande wa pili yaani yeye atakuwa ameasi ulokole wake ndipo atakuwa mtu wa kawaida kama wadada wengine. Mungu amekataza mtu mwenye imani fulani kuoana na mwenye imani nyingine viko vitu vingi vinaweza wasumbueni baadaye hata wewe utakuwa bored sana pale yeye yuko church wewe utapenda disco,..... Ushauri tafuta mtu mwenye the same interest you will a good chemistry
 
Mlokole waachie walokole wenzake waje wafaidi umeona faida ya kuokoka eeeeh!
Wacha uhuni wewe ....Aliyekuambia mapenzi yanahitaji dini ni nani...??? Attraction inatokea pasipo na dini....Mambo ya dini yatakuja baadaye....

Mwambie mwenzako akaze buti atapata....Ameshindwa tuu kum-fece directly...

Binafsi walokole wengi nimelamba sana...
 

Hivi unaomba halafu Mungu anakupeperushia huyo mke...???

Kazima utafute, lazina uone, lazima upate intimate attraction kwanza, lazima ujichanganye,.....Ukishakuwa na circle ya kutosha ya marafiki hapo ndo utaomba Mungu kati ya hao marafi akuoneshe atakaye kuwa wako...

Imani bila vitendo ni mfu...
 
Nakumbuka mkakammmoja alianza hadi kuja kanisani kwetu ili tu ampate mdada hahahaha
 
Inakubidi na wewe uokoke kama kweli wamuitaji
 

pia kama ni binti mcha mungu kweli ujue kila hatua anayopiga lazima amshirikishe pastor wake huwa ni kama baba au mama wa kiroho
 
nilikuwa namjibu jamaa kutokana na alicho andika. wewe umejibu kutokana na jibu nililo toa. kama unataka tuwe sawa ungeuliza je Mungu anakushushia huyo mke bila kutafuta? hapo tungeelewana.
 

huwezi kumwomba mungu mke mwema huku unae kichwani tayari
 

kweli kabisa
 
huwezi kumwomba mungu mke mwema huku unae kichwani tayari

Soma nilichoandika between the lines.......Au ukishakuwa mcha Mungu hutongozi.....?? Hiyo ni process ndugu katika maisha na lazima upitie...

Sasa wewe jifungie ndani au kanisani halafu usubiri Mungu akuteremshie......You must have something to show....

Hata Yesu alipo fanya muujiza wa samaki wawili na mikate mitano...Hakushusha muujiza...kulikuwa kuna kitu kidogo ndo maana akaongeza....

Rejea kitabu cha Wafalme uone Eliya alivyomfanyie muujiza yule mama mjane na mwanaye waliokiwa wanasubiri kufa......Walikuwa na kitu cha kuonesha....

Muoneshe Mungu marafiki zako hata 20...halafu msihi akuchagulie....

Imani bila matendo ni mfuuuuu!!!! Shauri yako..
 
kweli kabisa

Kizazi cha Ibilisi hiki.....Nyinyi watu nani kawalogaaaaa......Hivi Yesu alikuja kwa wema tuuu.....?? Yesu alikuja duniani kwa watu wote ili waokoke......

Ni wapi Biblia imesema oaneni watu wa dini moja.. ??? Ukitaka kumvuta mtu kwako lazima uwe naye...Lazima umuoneshe uzuri wa unacho kiabudu....
Sijui nani kawapumbaza akili zenu nyie kizazi cha ibilisi..

fool
 
 

Thanx, we have been friend almost a year now!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…