Mwanyamaki's Son
New Member
- Dec 29, 2012
- 3
- 0
mm ni kijana wa miaka 21 najiandaa kuingia kidato cha 6 nina mpenz ambaye tupo umr sawa na nimefanya nae sex,sasa mwez wa tatu naingia bwen sasa nimemwomba cku ya kuagana na yy tufanye tena sex sasa yy hatak anadai et anaumia tukifanya naomben msaada wenu
wewe kidume bwana mwambie apanue papuchi hiyo asilete zake...sasa kama alishakupaga anaogopa nini. mbananishe umgegede
mm ni kijana wa miaka 21 najiandaa kuingia kidato cha 6 nina mpenz ambaye tupo umr sawa na nimefanya nae sex,sasa mwez wa tatu naingia bwen sasa nimemwomba cku ya kuagana na yy tufanye tena sex sasa yy hatak anadai et anaumia tukifanya naomben msaada wenu
I wouldn't expect any less from you.
jamani hebu tuweni watu wenye mawazo mapana makubwa zaid, kweli imefikia hapa kwamba kijana mwanafunzi anaona ni sawa kuzini?? tena anayasema haya waziwazi??
ama kweli tanzania tunaipeleka jalalani. ila mwanafunzi wangu ushauri wangu tulia usome achana na hii biashara ya umalaya itakugharimu.
acha tu halafu ndo unakuta hata FBD kuchora ni ngumu. but wazazi/walez nao wamechangia sana kwenye hili.Jamani waalimu nawaonea huruma sana maana hawa kunguru mnaowafuga huko mashuleni ni taabu tupu, sasa mtu kama huyu eti keshokutwa utakutana naye kweli darasani uanze kumfundisha INTERGRATION akuelewe wakati badala ya kusoma yuko anaomba ushauri wa kufanya ngono.>>>>>>> Mungu hili taifa alirehemu kwa kweli sasa limeoza.
Tukusaidie nini sasa? Tukakumbembelezee mtiane au,you can't be serious, at your age? A student? Kama unadhani shu5ke unayosoma ina manufaa kwako basi achana na hiyo habari otherwise subiri maisha yakutie in a nearby future and you'll remember my words
Habari wana Jf,
Naombeni mawazo yenu. Mie ni kijana mwenye umir wa miaka 21, najiandaa kuingia kidato cha 6. Nina mpenzi wangu ambae tupo umris sawa na nimeshawahi kufanya nae sex.
Ikifika mwezi wa tatu ndipo naenda shule na kujiunga shule ya bweni. Nimemuomba siku ya kuagana tufanye tena sex ila yeye hataki akidai kuwa anaumia tukifanya.
Nisaidieni mawazo yenu, namna gani nakabiliana na hii hali?