Naombeni jibu tafadhali..inauma sana!!

Naombeni jibu tafadhali..inauma sana!!

Tumeumbwa sawa ila kuna watu wana akili za ajabu.
 
Watoto ni zawadi ya ajabu toka kwa Mungu wazazi hasa mabinti tujifunze kuishi na watoto wetu hata kama mazingira ni magumu kiasi gani.tukumbuke kuna wanawake wanao tamani kuitwa mama lkn hawajapata nafasi hiyo.
 
eh unampa pongezi kwa kutupa mtoto?hata kama awe na matatizo kiasi gani suluhisho c kutupa mtoto alikuana uhakika gani kama mtoto huyo ataokotwa na mtu ..je angeliwa na wanyama? ni bora angeweka wazi shida zake wasamaria wamsaidie...

Ndugu yangu shida haina kwao! Pengine angefanya mabaya zaidi kama kumpa sumu lakini hili la kumtupa mjini ni sawa na kuomba wasamaria.
 
Hivi inawezekanaje mtu uzae mtoto umlee mpaka miezi minne halafu umtupe kweli? hata ile huruma tu kwamba mtoto huyu amenizoea, nitamkumbuka, cjui nani atamuokota, kweli mtu unakuwa hauna? nimeamini kweli tumeumbwa tofauti...mtoto huyu mzuri unayemuona ametupwa maeneo ya bamaga mwenge, kwa nini tuzae ikiwa kulea ni shida? mbona njia za uzazi jamani zimejaa...omg..!!!View attachment 100707View attachment 100707View attachment 100708View attachment 100708

Kweli inaumiza na pia watu wajitahidi kutumia uzazi wa mpango kwa sababu leo au kesho huyo mtoto akija faulu maisha najua2 atajitokeza huyo anaejiita mama
 
yaani jamani kuna watu wana roho ngumu
Mie namtaka mtoto mzuri kweli kweli...
Nitauza hata nyanya nimlee
 
Back
Top Bottom