Naomba nishaurini kuna mapenzi hapa

aisee kwenu siji! halafu huo ni ubinafsi, yani kila siku mi ndo nikufuate???? kwakuwa mi ndo nakupenda saana au?

nawewe kama unapenda kumuona usingekaa miezi yote hiyo eti unamsubiri aje kwenu, kwakweli amechoka! onesha kumjali hata kwa kumtoa nje ya nyumbani, shauri yako zubaa wanaoyajua wale mzigo
 

naona unasubiria meli ya kwenda morogoro
 
thnxx eshy...namtoaga thana....thaiv anasema hajui why haonani na mm??yaan anaonesha hayuko tayar kuona na mm kinachonishangaza anasema bado ananipenda..cjui nifanyaje hapo???
 
hata mm naona hii meli inazama...ila kinachoniumiza anasema ananipenda sana na bado ananihitaj.je nimfanyaje???
 
okay..thnx...ila anajifanya bado ananipenda...ndo napo pata taab hapo..
 
kuna watu mnapenda ubosd sana.shukuru mungu hata anakuambia bado anakupenda.
 
thnxx eshy...namtoaga thana....thaiv anasema hajui why haonani na mm??yaan anaonesha hayuko tayar kuona na mm kinachonishangaza anasema bado ananipenda..cjui nifanyaje hapo???

kashikiliwa kwingine huyo, bado hajaamua aende wapi!
 
itakuwa coz c kawaida maana majibu yake cyaelewi...poa ngoja nione what will happen
 
yap...huwa tunameet different place tena anapotaka yeye...ila ndo kawa hivyo now days
 
Hujaona kosa sehemu?? Au unaona kila kitu sawa??>
 
mwenzio analishwa bataz huko,subiri ziishe kwanza.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…