Naomba kueleweshwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Jan 27, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niko hapa stendi ya arusha ndani ya mabasi yanayoelekea moshi.Kuna hawa wauzaji wa vitu vidogo vidogo wanapenda kweli kuja madirishani kuadvertise biashara zao.
    Mmoja anauza miwani,na akawa anamwelezea baba aliekaa mbele yangu kuwa zina lenzi na ukivaa unaweza kuona wengewenge.Huyu baba kainunua kwa 5000 ilikuwa inauzwa 7000.Nimeshindwa kuelewa kabisa inakuwaje mtu unanunua miwani yenye lenzi ambayo hujaelekezwa na doctor au hii imekaaje?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    he he, ukishangaa ya Musa wii utaona ya firauni.

    Soko huria limefanya tumekuwa na miili huria.
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    upo katika machame express nini?....huyo baba anataka kuona wenge kama alivyoelezwa na huyo bingwa!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaha na kweli hii ni miili huria lol mzee wa watu keshaitundika machoni natamani kumuuliza anaonaje baada ya kuivaa ila ana sura ya ubandindu
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha itakuwa ni kweli aisee,si angevuta cha arachuga tu?
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahaha
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    usijaribu kumuuliza.

    Labda hapo ana hasira kanunua ili amwone mdeni au mgoni wake vizuri.
    Atarusha ngumi za uso.

     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hehehe ntawahi basi nimekausha kimya namshangaa tu yani hata simpatii jibu.
     
  9. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaa! nimecheka mpaka machozi yametoka!
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    huyo mzee lazima atakuwa ni mgema ulimbo tu.Nalog off
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kujifunza kutokana na makosa sio mbaya, ngoja kesho jua liwake alafu aitandike ndio atakapoonja joto la jiwe, atasaidia kuwaelimisha wajukuu wake wasinunue miwani maeneo ya stand.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Umesikia wapi Miwani yenye Lens inauzwa 5000? Babu kalizwa huyo!
     
  13. M

    Madodi Senior Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mjin shule
     
Loading...