Highlander JF-Expert Member Joined Feb 12, 2012 Posts 3,093 Reaction score 1,077 Nov 24, 2012 #21 Baba V said: niliambiwa anaitwa SEAT, Click to expand... Asante Mkuu. Hili jina si geni sana. Ila nadhani linaandikwa Siti.
Baba V said: niliambiwa anaitwa SEAT, Click to expand... Asante Mkuu. Hili jina si geni sana. Ila nadhani linaandikwa Siti.
THE BIG SHOW JF-Expert Member Joined Feb 28, 2012 Posts 18,860 Reaction score 15,219 Nov 24, 2012 #22 hercule poirot said: hata mie nilisikiasikia sijui ndo umbea au...mzee ruksa Click to expand... ebwana hizo glass zako shilling ngapi?? Nimezikubali sana
hercule poirot said: hata mie nilisikiasikia sijui ndo umbea au...mzee ruksa Click to expand... ebwana hizo glass zako shilling ngapi?? Nimezikubali sana
Ngwanakilala JF-Expert Member Joined Jun 25, 2011 Posts 774 Reaction score 1,467 Nov 25, 2012 #23 Mmiliki Anaitwa Fida Hussein. Anamilika Zahra House pia. Ila yuko shea na mzee ruksa
mtotowamjini JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 4,525 Reaction score 1,179 Nov 25, 2012 #24 wabongo kwa umbeshu
Billie JF-Expert Member Joined Aug 13, 2011 Posts 13,709 Reaction score 23,147 Nov 25, 2012 Thread starter #25 mtotowamjini said: wabongo kwa umbeshu Click to expand... Ni kujua tu kwani kosa gani?
Chapa Nalo Jr JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 7,520 Reaction score 6,517 Nov 25, 2012 #26 Billie said: Ni kujua tu kwani kosa gani? Click to expand... Billie hivi una undugu na Bill Gate, yaani avatar yako na hulka ya kujua mali
Billie said: Ni kujua tu kwani kosa gani? Click to expand... Billie hivi una undugu na Bill Gate, yaani avatar yako na hulka ya kujua mali
Wingu JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 4,318 Reaction score 409 Nov 25, 2012 #27 King Mzee Majuto kama una mfahamu basi ndo mmiliki
BONGOLALA JF-Expert Member Joined Sep 14, 2009 Posts 16,511 Reaction score 11,917 Nov 25, 2012 #28 Fidahussein ana miliki pia south beach hotel-kigamboni
lidoda JF-Expert Member Joined Apr 27, 2008 Posts 641 Reaction score 576 Nov 25, 2012 #29 Billie said: Ni kujua tu kwani kosa gani? Click to expand... Au mkuu unatakakurithi endapo Muungano ukifa iwe rahisi kuchukua Hilo jengo ha ha ha!!!!!!??
Billie said: Ni kujua tu kwani kosa gani? Click to expand... Au mkuu unatakakurithi endapo Muungano ukifa iwe rahisi kuchukua Hilo jengo ha ha ha!!!!!!??
Mwanamalundi JF-Expert Member Joined Aug 30, 2007 Posts 3,126 Reaction score 1,440 Nov 25, 2012 #30 Tunataka kujua kama analipa kodi TRA. period.