Nani aliijenga CCM kati ya Nape na Makonda?

Nani aliijenga CCM kati ya Nape na Makonda?

nghabi

Member
Joined
Mar 25, 2017
Posts
8
Reaction score
6
Wote hawa wamepata umaarufu kwa kumtukana Lowassa.Jamani hawa jamaa in wajanja.Wanatuchezea akili zetu.
 
Kuna taarifa ipo kwenye hiyo page ya WABONGO naona imeelezea vizuri
gusa link hapo chini kwenye neno wabongo

wabongo
 
CCM ni team moja. Hakuna kushindana nani kamzidi mwenzie. Kila mtu ana umuhimu wake kwa nafasi yake na wakati wake. Na kila MwanaCCM anastahili heshima.
 
Back
Top Bottom