Najuta kujifunza kuhonga msichana


Madada poa wa standard nzuri wanauza 20,000 kwa bao moja
650,000/20,00=32. Hakikisha unamgegeda mara 33 kisha mteme..utakuwa umempunja sh 10,000 and she will be the loser...not you
 

Kwani ulilazimishwa kumpa hizo pesa?si ulimpa kwa kupenda kwako!Fact kuna watu hawana fadhila kheri ya mnyama kama mbwa kwasababu mbwa ukimthamini nae atakuthamini na kukulinda!Wewe jipange upya tu maisha yatamfundisha kitu huyo kimeo!Wewe si wa muhimu kwake so huwezi kulibadili hilo!Achana nae!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…