Naitaji mtu wa kupanga nyumba

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
8,992
Reaction score
9,956
Wakuu Kuna nyumba iko sinza madukan karibu na kanisa la wa sabato Ina room 2, jiko, sebule, maji na umeme wa luku, bei yake ni laki 4 kwa mwez na mm nimelipa kwa miez 6 mpaka December mwaka huu Sasa nahamia dodoma Nataka mtu ambae atanirudishia 1.5m Ili akae
 
Duh hivi ni lazima kuandika comments eeh
Dah siyo lazima.

Ila nimemmention huyo jamaa coz anatafuta nyumba ila iwe Mikocheni. Mimi nimefanya kukusogezea potential mteja.

Samahani chief ngoja nifute komenti yenyewe.
 
Dah siyo lazima.

Ila nimemmention huyo jamaa coz anatafuta nyumba ila iwe Mikocheni. Mimi nimefanya kukusogezea potential mteja.

Samahani chief ngoja nifute komenti yenyewe.
[emoji110] [emoji110] [emoji122] [emoji122] busara
 
Dah siyo lazima.

Ila nimemmention huyo jamaa coz anatafuta nyumba ila iwe Mikocheni. Mimi nimefanya kukusogezea potential mteja.

Samahani chief ngoja nifute komenti yenyewe.

Hapo Sawa Maana comments Ina hang ndio maana nikashangaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…