• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

naitaji chumba na sebule Mbezi

hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,143
Points
2,000
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,143 2,000
Ndugu naitaji chumba na sebure Mbezi beach au kunduchi beach au mitaa ya upanga, chumba kiwe self
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,490
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,490 2,000
Una hela?
 
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,143
Points
2,000
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,143 2,000
Unategemea ningesema naitaji chumba wakati sina pesa?
 

Forum statistics

Threads 1,405,649
Members 532,072
Posts 34,491,930
Top