Nahitaji nyumba ya kupanga Arusha

Nahitaji nyumba ya kupanga Arusha

bovason

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Posts
562
Reaction score
349
Bei laki moja na nusu mpaka laki na Semaninin iwe chumba kimoja na sebule jiko na choo iwe na maru maru kote madirisha aluminum parking yakutosha gari 3,Kodi miezi 3 isiwe mbali na bara bara maeneo,sakina sekei au ngurelo
 
Bei laki moja na nusu mpaka laki na Semaninin iwe chumba kimoja na sebule jiko na choo iwe na maru maru kote madirisha aluminum parking yakutosha gari 3,Kodi miezi 3 isiwe mbali na bara bara maeneo,sakina sekei au ngurelo
Ujenzi gharama kubwa.
Heshimuni wenye nyumba.
 
ipo kijenge
yenye sifa kama hiyo udalali utanipa tsh ngapi?
 
Nashukuru sana nimepata nyumba nzuri sana na nishalipa bado kuamia tu,ila humu jamii kuna watu hawana hata kipanda ila wanavyoongea utafikiri wana majengo ya ghorofa
 
Hivi we unafikiri sina nyumba huku nimekuja kikazi,kaa kimya kama una chakuongea nayo ni busara,
Sawa boss,una nyumba lakini sio Arusha.
Ujenzi wa Arusha tunaujua wenyewe!!
Karibu sana Chuga.!
 
Back
Top Bottom