eliajelemia50
Member
- Nov 15, 2016
- 12
- 8
Dogo huyo malay** unayemuita mke utamlisha nini?maana nimesoma post zako unahitaji kazi ya saloon.Natafuta mke au mpenzi wa aliyenizidi umri umri wangu miaka 27 naishi morogoro mjini.
SIFA ZAKE:
- Awe na umri wa miaka 30 na kuendelea
- Awe mwenye mapenzi ya kweli kwangu
- Awe mwenye kujitegemea na asiwe mke wa mtu
- Awe na shepu a.ka chura sura siangalii sana
- awe wenye uwezo wa kusex kwa mda mrefu bila kuchoka
- awe tayari kunyonywa k ... Kifupi awe mtundu kama mm
Mwenye sifa hizo anifuate pm au anicheki no 0715992666 onyo mzaha siitaji nipo siriasi.
Wasichana na wadada siitaji wameshindwa kuhimili sex yangu
NB: kalibuni niwepe raha kutoka kwangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo nini kutia mchanga kwenye kitumbua cha mwenzio?[emoji23][emoji23][emoji23]Dogo huyo malay** unayemuita mke utamlisha nini?maana nimesoma post zako unahitaji kazi ya saloon.
Hahahaaa hawa madogo wanachosha sana na vinyuzi vyao mkuu.Ndo nini kutia mchanga kwenye kitumbua cha mwenzio?[emoji23][emoji23][emoji23]
hahaha [emoji23][emoji23][emoji23] hii ndio raha ya JF, muache bwanaNdo nini kutia mchanga kwenye kitumbua cha mwenzio?[emoji23][emoji23][emoji23]
Angejitambulisha tu kama serengeti boyhahaha [emoji23][emoji23][emoji23] hii ndio raha ya JF, muache bwana
sorry, unahitaji mke au mtu wa kupeana raha!!!!Natafuta mke au mpenzi wa aliyenizidi umri umri wangu miaka 27 naishi morogoro mjini.
SIFA ZAKE:
- Awe na umri wa miaka 30 na kuendelea
- Awe mwenye mapenzi ya kweli kwangu
- Awe mwenye kujitegemea na asiwe mke wa mtu
- Awe na shepu a.ka chura sura siangalii sana
- awe wenye uwezo wa kusex kwa mda mrefu bila kuchoka
- awe tayari kunyonywa k ... Kifupi awe mtundu kama mm
Mwenye sifa hizo anifuate pm au anicheki no 0715992666 onyo mzaha siitaji nipo siriasi.
Wasichana na wadada siitaji wameshindwa kuhimili sex yangu
NB: kalibuni niwepe raha kutoka kwangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
kwakweliAngejitambulisha tu kama serengeti boy
Anazunguka mbuyu
[emoji252] [emoji479]
Huyu angesema tu anatafuta jimama la kumlea [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahaaa hawa madogo wanachosha sana na vinyuzi vyao mkuu.
Yaani nimuache aendelee kutia mchanga kwenye kitumbua cha mwenzie?hahaha [emoji23][emoji23][emoji23] hii ndio raha ya JF, muache bwana
Hapo sawa kuliko kuchosha watu na maelezo yote yale.Huyu angesema tu anatafuta jimama la kumlea [emoji23] [emoji23] [emoji23]
ndio, mwenye kuhitaji kitumbua atakifuta huo mchanga.Yaani nimuache aendelee kutia mchanga kwenye kitumbua cha mwenzie?
Kumbe wewe hujawahi kukutana na kitumbua kilichotiwa mchanga.....hakiliki hata ufanyeje[emoji23][emoji23][emoji23]ndio, mwenye kuhitaji kitumbua atakifuta huo mchanga.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Thad rafiki upoNdo nini kutia mchanga kwenye kitumbua cha mwenzio?[emoji23][emoji23][emoji23]
kwanini hakiliki? si unaondoa michanga yoteKumbe wewe hujawahi kukutana na kitumbua kilichotiwa mchanga.....hakiliki hata ufanyeje[emoji23][emoji23][emoji23]