E Elichapo Member Joined Feb 9, 2017 Posts 48 Reaction score 123 Oct 4, 2018 #1 Habari za saahii wanajukwaa , nahitaji gari aina ya Toyota porte iwe katika hali nzuri bajeti MIL 5 cash, kama unayo njoo ni DM tufanye biashara !
Habari za saahii wanajukwaa , nahitaji gari aina ya Toyota porte iwe katika hali nzuri bajeti MIL 5 cash, kama unayo njoo ni DM tufanye biashara !
skfull JF-Expert Member Joined Dec 24, 2013 Posts 2,944 Reaction score 2,390 Oct 4, 2018 #2 Elichapo said: Habari za saahii wanajukwaa , nahitaji gari aina ya Toyota porte iwe katika hali nzuri bajeti MIL 5 cash, kama unayo njoo ni DM tufanye biashara ! Click to expand... Hiyo ngumu Sana hata DC bado hujapata
Elichapo said: Habari za saahii wanajukwaa , nahitaji gari aina ya Toyota porte iwe katika hali nzuri bajeti MIL 5 cash, kama unayo njoo ni DM tufanye biashara ! Click to expand... Hiyo ngumu Sana hata DC bado hujapata