Nahitaji computer used! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji computer used!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Aaron, May 26, 2011.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,699
    Likes Received: 1,369
    Trophy Points: 280
    Kwa wakazi wa Mwanza mjini.' nahitaji computer used (chogo) iwe ya bei nafuu' simu no.0768497592
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nipe laki tatu na nusu nikutumie kwa bus hapo mwanza nina ndugu yangu hapo utakwenda muonane alafu tutapanga jinsi gani nikuitumie itakuwa na 2.8 processor, 60gb,512mb dvd rom, na flat monitor inch 17 nakupa kwa laki tatu na nusu, 0653013581 tuwasiliane
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,632
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Weka vizuri maelezo yako computer aina gani? Uwezo gani? Unataka computer ngapi?

    Used dell p4,2.5pros,40GB,256RAM 15"monitor ni 300,000/ kama utahitaji kuanzia pisi 15 tutakupa ofa ya usafiri bure toka dar mpaka mwanza

    YECCO (T) LTD
    Tel: +255 715 865544,+255 755...
    Email: yeccotltd@yahoo.com
    Web: yeccotltd.co.tz
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona hiyo site yenu haipo..... nataka niangalie kama vp tufanye biashara
     
Loading...