Habari za muda wakuu,
Mimi ndugu yenu niko mjini hapa Dar es Salaam kwa shughuli itakayoniweka mwezi mmoja na kidogo, ili kurahisisha suala zima la sehemu ya kulala nimeona nitafute chumba ambacho nitakilipia miezi 2 tu.
Hivyo naomba kwa yeyote aliye na chumba cha kupangisha na atakubali kodi ya hiyo miezi miwili maeneo ya Ubungo anifahamishe hapa nitamfuata inbox kuzungumza naye. Bajeti yangu ni sh elfu 50 kwa mwezi.
Asanteni
Niwatakie kazi njema waheshimiwa sana
Mimi ndugu yenu niko mjini hapa Dar es Salaam kwa shughuli itakayoniweka mwezi mmoja na kidogo, ili kurahisisha suala zima la sehemu ya kulala nimeona nitafute chumba ambacho nitakilipia miezi 2 tu.
Hivyo naomba kwa yeyote aliye na chumba cha kupangisha na atakubali kodi ya hiyo miezi miwili maeneo ya Ubungo anifahamishe hapa nitamfuata inbox kuzungumza naye. Bajeti yangu ni sh elfu 50 kwa mwezi.
Asanteni
Niwatakie kazi njema waheshimiwa sana