Hussein J Mahenga
JF-Expert Member
- Mar 5, 2012
- 753
- 659
Pole sana mkuu wala usihofu achana na hofu utakufa kabla ya siku zako,cha muhimu nenda kapime uwe na uhakika unajua unaweza kufa kwa hofu kumbe huna hata huo Ukimwi wanaopima unafikiri wajinga au wanapima kwa sababu wanajitambua najua sio rahisi hata kidogo lakini alimradi una ujasiri wa kupokea majibu nenda kapime ujue ukweli ili usimuumize umpendae na kama ikigundulika unao uwe wazi kwa umpendae huo ndo upendo wa kweli,inawezekana kabisa huna maana ukikutana na mwenye HIV sio lazima uupate maana sometimes kuna mazingira yana favor kutokuambukizwa afterall una hofu huku ukiwa huna uhakika kama huyo uliyetembea naye anao,BE A MAN Nadhani unaelewa namaanisha nini UTI ni magonjwa tu kama mengine.
Nenda kapime
Mim na ww tumetofautiana kidogo tu, ww ulilazimishwa mie niliomba alafu nikala pekuu, usiku huo demu akanipigia simu na kutamka maneno machache sana na akazima simu yake, aliniambia "Danpol, ulivyokua unafanya vile ulitegemea nini? "
Nisikufiche nilichanganyikiwa, nyumba ilikua ndogo natoka naingia nikajua ukimwi tayari, had kuumwa nilianza kuumwa na kupungua nikajikaza nikaenda kupima nikajikuta fresh, tokea siku ile nina adabu
We kapime
Atiii?!! Unasema ulibakwa?!! Halafu nini tena? Ukalia!!! Haya bwana.
Mimi siamini kwenye mwanaume kubakwa,tena mtu mzima na nguvu zako mtoto wa kike anakubakaje? Yani ulishindwa kabisa kumtoa mikononi mwako?
Anyways,kuja Kwako hapa Si suluhisho,Kapime tu mkuu,ni vizuri kujua hali yako mapema ili uishi muda mrefu zaidi
Ni almost 10 months old thread. Je mleta mada hajapima tu na pia hajarudi hapa kurejesha au kujibu lolote hapa. Usanii huu. He is not serious kabisa.
Umenifanya nifikiri,ni kwavipi mwanaume unaweza kubakwa na mwanamke? How? ,ulilia? Nahisi kunajambo hujaliweka wazi hapo.bado sijaamini!