C cielo Senior Member Joined Nov 2, 2011 Posts 130 Reaction score 13 Nov 14, 2011 #1 jaman ndo naenda kwny usahili huko nic...karibuni wote
ndyoko JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 4,971 Reaction score 1,656 Nov 14, 2011 #2 kila heri. Kumbe hii kamouni bado inajivuta kama ttcl.
Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Nov 14, 2011 #3 unaenda kuuwa proffesional yako pale
L Lutifya JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 3,024 Reaction score 5,079 Nov 14, 2011 #4 Karibu sana na nakutakia kila la heri. usikatishwa tamaa na baadhi ya maoni ya wakuu, NIC imekuwa restructured upya inaoperate vizuri kwa sasa. Nafanya kazi NIC.
Karibu sana na nakutakia kila la heri. usikatishwa tamaa na baadhi ya maoni ya wakuu, NIC imekuwa restructured upya inaoperate vizuri kwa sasa. Nafanya kazi NIC.
M Mwana UoA Member Joined Nov 8, 2011 Posts 47 Reaction score 6 Nov 14, 2011 #5 kaka mbona tumetoka huko muda kitambo watu zaidi ya elfu sita