Nachukizwa sana na watu hawa


U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
2,023
Likes
486
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
2,023 486 180
Kwakweli watu hawa wanachukiza sanawatu wenyewe ni wale ambao wanajua UKWELI ni HUU na UWONGO ni ule lakini wao wanavyokomaa na uwongo na kutukana baadhi ya member wa humu lakini yote ni kutetea upuuzi ambao n.i UWONGO

Mbaya zaidi watu hao unakuta wasomi wazuri tu na wapo wengi ambao tunawajua kwa usomi wao lakini unakuta kitu cha kijinga sana ambacho hata mtoto ambaye anatumia akili ya kuzaliwa anaona hapa pana kosa lakini unakuta msomi mwelewa mzooefu anapingana na ukweli huo mpaka unashangaaa watu hawa wanatumiaje ELIMU zao

Wengine ambao nawashangaa ni wa hapa jukwani ambao nao sijui wananufaikaje na kuutetea UWONGO NA UPUUZI kwa kiasi kikubwa na kwa nguvu zao zote si waende kule kwa jokes wakaandike upuuzi au kule mapenzi na mahusiano wakaandike utumbo

Wengine ni hawa wanaotumiwa kama nini nakosa chakuwalinganisha wao WAKWAO akikosa anaonekana yupo sahihi kabisa lakini subiri wa MWINGINE akosee utashangaaa na unakuta kama vile wanasubiri makosa yafanyike waoate cha kuzungumza bila kukumbuka BINADAMU ili akamilike sharti akosee tatizo linakuja KUKIRI hilo kosa

Samahani sana kwa hawa Wanaojiita baadhi si wote WATUMISHI WA MUNGU ambao sisi tunawaamini waseme penye UWONGO NA UPOTOZWAJI WAKEMEE ila utashangaaa na kujiuliza wanayotufundisha yanatofautiana kabisa na matendo yao na utakuta Wengine wanawakosea hata viongozi wa KITAIFA kwa maneno ambayo si ya kweli sijui wanayaokota wapi

Hawa viongozi wa kidini baadhi wanashangaza sana sana penye BAADHI YAO WAMEJAA UNAFKI WA HALI YA JUU SANA.

NAWASIHI SANA TUSHIRIKIANE KUJENGA SI KUBOMOA NA WALE WANAFKI WAZANDIKI WAWE WAKWELI WANAPOONA MAMBO YANAENDA VIBAYA WASEME NA MAMBO YANAOOENDA VIZURI WAPONGEZE SI MAJUNGU MAJUNGU TU.

Note. Wengi wanaandika wasiyoyaamini ili tu wapate vyeo au sifa MAMBO mengine ya ajabu ambayo si ya msingi na unakuta wala haamini aliyoaandika yanatofautiana
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
2,023
Likes
486
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
2,023 486 180
Iko hivyo
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,233
Likes
16,017
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,233 16,017 280
Washindwe kwa jina langu
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,514
Likes
13,176
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,514 13,176 280
Maoni yako yana wahusu kwa kiasi kikubwa Viongozi wa CHADEMA na Wafuasi wao
Kuliko wengineo
 
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
3,291
Likes
1,519
Points
280
Nahonyo

Nahonyo

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
3,291 1,519 280
Mimi binfsi wananiudhi sana watu wasio jibu hoja kwa hoja, badala yake hujibu hoja kwa matusi, hawa watu kwa umoja wetu tulipaswa tuwapige vita ili forums hii iendelee kuwa wastaarabu, kuonyesha tofauti na forums zingine. Lazima tukubari kwenye hizi mada kunaweza tokea pande mbili wenye mtizamo tofauti sawishi kwa hoja mtu akubariane na hoja yako.
 
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
2,542
Likes
1,151
Points
280
Age
26
leodigardcyrilo

leodigardcyrilo

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
2,542 1,151 280
hahahaha nidham ya utawala
 
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
1,576
Likes
348
Points
180
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
1,576 348 180
Mimi binfsi wananiudhi sana watu wasio jibu hoja kwa hoja, badala yake hujibu hoja kwa matusi, hawa watu kwa umoja wetu tulipaswa tuwapige vita ili forums hii iendelee kuwa wastaarabu, kuonyesha tofauti na forums zingine. Lazima tukubari kwenye hizi mada kunaweza tokea pande mbili wenye mtizamo tofauti sawishi kwa hoja mtu akubariane na hoja yako.
Tukubari = tukubali
Akubariane = akubaliane
U.F.S FaizaFoxy haha
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
2,023
Likes
486
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
2,023 486 180
Tanzania tuna TATIZO SANA ni kuzungumza sana sana kuliko matendo
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404