gregory Tarimo Member Joined Aug 11, 2014 Posts 29 Reaction score 2 Oct 1, 2014 #1 Kwa mahitaji 0713992681.. Attachments 1412152994628.jpg 107.8 KB · Views: 210
kijiichake JF-Expert Member Joined Oct 13, 2010 Posts 284 Reaction score 58 Oct 1, 2014 #2 toa Maelezo mkuu
mandwa JF-Expert Member Joined Aug 13, 2013 Posts 1,506 Reaction score 375 Oct 1, 2014 #3 Bei gani kwa mwezi mkuu Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
gregory Tarimo Member Joined Aug 11, 2014 Posts 29 Reaction score 2 Oct 1, 2014 Thread starter #4 Nahama jiji so sitokua na usimamizi..kodi ni ndogo sana nichek kwenye simu
M Mzalendowetu Member Joined May 22, 2012 Posts 87 Reaction score 36 Oct 1, 2014 #5 gregory Tarimo said: Nahama jiji so sitokua na usimamizi..kodi ni ndogo sana nichek kwenye simu Click to expand... Weka bei, sio kila mtu atapenda kupoteza vocha kwa kuuliza kitu asichoweza kununua
gregory Tarimo said: Nahama jiji so sitokua na usimamizi..kodi ni ndogo sana nichek kwenye simu Click to expand... Weka bei, sio kila mtu atapenda kupoteza vocha kwa kuuliza kitu asichoweza kununua
idoyo JF-Expert Member Joined Jan 13, 2013 Posts 3,051 Reaction score 1,423 Oct 1, 2014 #6 gregory Tarimo said: Nahama jiji so sitokua na usimamizi..kodi ni ndogo sana nichek kwenye simu Click to expand... Mzalendowetu said: Weka bei, sio kila mtu atapenda kupoteza vocha kwa kuuliza kitu asichoweza kununua Click to expand... hapo anataka umpigie aanze kuleta 'uswahili'. kama ni ndogo weka basi watu wajue, au 'mazungumzo yapo' kama kwa mmachinga? wabongo bhana!!
gregory Tarimo said: Nahama jiji so sitokua na usimamizi..kodi ni ndogo sana nichek kwenye simu Click to expand... Mzalendowetu said: Weka bei, sio kila mtu atapenda kupoteza vocha kwa kuuliza kitu asichoweza kununua Click to expand... hapo anataka umpigie aanze kuleta 'uswahili'. kama ni ndogo weka basi watu wajue, au 'mazungumzo yapo' kama kwa mmachinga? wabongo bhana!!
gregory Tarimo Member Joined Aug 11, 2014 Posts 29 Reaction score 2 Oct 1, 2014 Thread starter #7 idoyo said: hapo anataka umpigie aanze kuleta 'uswahili'. kama ni ndogo weka basi watu wajue, au 'mazungumzo yapo' kama kwa mmachinga? wabongo bhana!! Click to expand... We kama kupiga simu au kutuma sms unaona ni gharama inaonyesha frem hutaiweza wenzio mbona wanapiga..maongezi yapo ndo maana sijaweka bei..
idoyo said: hapo anataka umpigie aanze kuleta 'uswahili'. kama ni ndogo weka basi watu wajue, au 'mazungumzo yapo' kama kwa mmachinga? wabongo bhana!! Click to expand... We kama kupiga simu au kutuma sms unaona ni gharama inaonyesha frem hutaiweza wenzio mbona wanapiga..maongezi yapo ndo maana sijaweka bei..
idoyo JF-Expert Member Joined Jan 13, 2013 Posts 3,051 Reaction score 1,423 Oct 1, 2014 #8 gregory Tarimo said: We kama kupiga simu au kutuma sms unaona ni gharama inaonyesha frem hutaiweza wenzio mbona wanapiga..maongezi yapo ndo maana sijaweka bei.. Click to expand... pale uliposema 'bei ni ndogo sana' ungetakiwa kuandika hivyo. wanaopiga ni mambumbumbu! sorry.
gregory Tarimo said: We kama kupiga simu au kutuma sms unaona ni gharama inaonyesha frem hutaiweza wenzio mbona wanapiga..maongezi yapo ndo maana sijaweka bei.. Click to expand... pale uliposema 'bei ni ndogo sana' ungetakiwa kuandika hivyo. wanaopiga ni mambumbumbu! sorry.
Governor of Bettors-GB JF-Expert Member Joined Jul 14, 2013 Posts 11,041 Reaction score 10,490 Oct 1, 2014 #9 Naamini hao watu kibao wanaopiga sim hadi muda huu umeishapata mteja
Ozzie JF-Expert Member Joined Oct 9, 2007 Posts 3,217 Reaction score 1,273 Oct 1, 2014 #10 Haya maduka soooo...