• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mzito wa Kabwela Kumbuka Kumuua kobe ni kwa kumvizia

kaisa079

kaisa079

Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
20
Points
20
kaisa079

kaisa079

Member
Joined Nov 16, 2007
20 20
Kweli kabisa jama ukitaka kumuua kobe wewe shika jisu lako kubwa tu halafu mwekee majani kinywani na kuvizia akichiomoza kichwa tu unamkata! usemi huu unadhihirika katika mambo mengi sana katika maisha yetu ya kila siku,kwa mfano katika siasa Mheshimiwa Marando wa NCCR-Mageuzi alivyochomoza tu wakamchapa ubunge wa EAC,siku hizi unamsikia? walishamuua kisiasa,sasa na huyu kijana wetu 'Mzito wa Kabwela' watamfanya tu hivyohivyo si unaona Kikwete anavyomvizia kwa kumsogezea majani kinjwani? yaani kamweka ktk kamati sijui kamati gani ile,siku akichomoza tu tutamsikia SISIEMU!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,743
Points
1,500
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,743 1,500
Kweli kabisa jama ukitaka kumuua kobe wewe shika jisu lako kubwa tu halafu mwekee majani kinywani na kuvizia akichiomoza kichwa tu unamkata! usemi huu unadhihirika katika mambo mengi sana katika maisha yetu ya kila siku,kwa mfano katika siasa Mheshimiwa Marando wa NCCR-Mageuzi alivyochomoza tu wakamchapa ubunge wa EAC,siku hizi unamsikia? walishamuua kisiasa,sasa na huyu kijana wetu 'Mzito wa Kabwela' watamfanya tu hivyohivyo si unaona Kikwete anavyomvizia kwa kumsogezea majani kinjwani? yaani kamweka ktk kamati sijui kamati gani ile,siku akichomoza tu tutamsikia SISIEMU!
Anakaribishwa bila kuviziwa..:D
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,133
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,133 1,225
Mawazo mgando.fikra sahihi huja kwa lugha sahihi.
 

Forum statistics

Threads 1,405,329
Members 531,960
Posts 34,483,777
Top