Mwenye uzoefu na trekta ama kukodisha trekta

Mwenye uzoefu na trekta ama kukodisha trekta

Bize Bize

Member
Joined
Nov 27, 2012
Posts
29
Reaction score
9
Habari zenu jamvini!!
Ninaomba mwenye uzoefu na shughuli za trekta kama kukodisha, kubebea mizigo ama kukodisha kwa kilimo tuwasiliane tafadhali.
Nimenunua trekta aina ya Ford 7500 2wd lipo kwa hali nzuri. Ni used toka Denmark...

Lakini pia kama kuna mtu angependa kununua trekta naweza kuliuza bei ni Tshs. 25m.

Tuwasiliane kwa moddyguyz@yahoo.com ama whatsapp 0787519910. Ni-whatsapp nikutumie picha!!

Natanguliza shukurani....
 
Habari zenu jamvini!!
Ninaomba mwenye uzoefu na shughuli za trekta kama kukodisha, kubebea mizigo ama kukodisha kwa kilimo tuwasiliane tafadhali.
Nimenunua trekta aina ya Ford 7500 2wd lipo kwa hali nzuri. Ni used toka Denmark...

Lakini pia kama kuna mtu angependa kununua trekta naweza kuliuza bei ni Tshs. 25m.

Tuwasiliane kwa moddyguyz@yahoo.com ama whatsapp 0787519910. Ni-whatsapp nikutumie picha!!

Natanguliza shukurani....

Ngoja ntakuja kukumwagia data kuhusu ukodishwaji wa trekta
 
Mfano kiteto tractor inakodishwa kwa eka 1 ni sh 25000/ hapo garama ya mafuta ni juu yko.
Elewa kula mkoa una garama zake za ukodishwaji, wewe ndy use me ulitaka kulipa leka wapi tractor yko
 
Kwa morogoro kukodisha trekta kulimia eka 1 ni sh 50000 mpk 45000
 
Tractor lako ni la mwaka gani?

Bei ya 25m/= ni tractor peke yake au ni pamoja na jembe na harrow
 
Mkuu trekta yangu itakwenda popote ikapige kazi bora kama italipa. Vinginevyo nafikiria nikimpata mtu analihitaji basi anipokee kijiti....
 
Back
Top Bottom