Mwenye library ya nyimbo za kisabato za audio

Mwenye library ya nyimbo za kisabato za audio

EL ELYON

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Posts
1,675
Reaction score
2,117
Kama inavyoonekana nahtaji nyimbo za SDA mwenye hzo nymbo za kutosha ancheki tafadhari usje ukawa na vinymbo mia tu bnafs nnazo zaid ya mia 2,pia usiwe wale waingza nymbo kwny cm hasa wa kkoo,wote nshawatembelea wananyimbo chache sana tena karibia zote nnazo nataka mwenye libray ya kutosha niandkie sms 0755 914 977.
 
We Ntuzu njoo huku fasta mjukuu mwenzako wa Mama Hellena anahitaji nyimbo zenye upako wa lessoni...
 
Last edited by a moderator:
Nitumie ulizonazo 0756478428 napenda SDA kwaya
 
Back
Top Bottom