MWANAUME WA DAR PITA HIVI

mchuziwapweza

Senior Member
Joined
Aug 19, 2018
Posts
107
Reaction score
149
Leo nina muda wa kuchati, mwanaume yoyote anaetokea mkoani ani PM tupeane ujanja wa hapa na pale. Kama unajijua wewe ni mwanaume wa dar tafadhari pita hivi.
 
atalia mtu sasa hivi afu wanaume wa mkoani walivyo washamba ndo kabisaaaaaa atauza na n'gombe
 
Wa dar,,napita
[emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124][emoji124]
 
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…