Hahahaaaaaaa! Bazazi kwanza nikupongeze kwa LUGHA SAFIII ULIYOTUMIA (NAMASHAKA UMECHAKACHUA NA KAMUSI PEMBENI) Ila kwa unadhifu wako na ufasahaa naomba nikupongeze kwa KAHAWA NA KASHATA KAMA KIBURUDISHO CHETU ASILI CHA WATU WA PWANI!!!!
Back to topic!!!! Napingana na wewe 100% sibishii msuli, ila nabishia logic!
1. Zamani MWANAMKE PAMBO TU YEYE NA KULETEWA TUU (GOAL KEEPER) ndo maana alishinda jikoni sababu alijua KATU JIKO HALITANUNA yakheeeee! Ila hizi zama za kina Kibelaaaaaa! Hamueleweki atiii! Ukijifanya Goalkeeper mbona utadaka nyavuuu! Hali yatufanya tutafute position maishani, Wajikuta mchezeshaji kiungo ili mambo ya balance, wengine wanaojasiria miili, wameamua kuwa MASTRAIKA atiii! Nyumbani tumemuachia Dada kama Beki tatu kuweka ulinzi golini!
2. Sasa kama na mie FIGHTER basi haki ziongezekeee! Na mie niafaidi jasho langu! Twarudi wote saa 1 usiku wewe umetoka Bank mie Skuliii kufundisha, Wote tumeingiza siku atiii, afu wataka nianze kuwasha mkaa we umeketi wasoma zako gazeti? La hashaaa! Katu haikubaliki!
3. Utemi saingine GENES tuu, wengine sie vizazi vya hawa wafuatao
Rahabu! (Alichomtenda mjeda mwakijua)
Mke wa isaka ( Alivowachakachua wanawe)
Esther! ( Alivomuingiza KING mfalme myahudi, mzima mzima)
Delila ( Alichomfanyia Samsoni)
Mke mpya wa Herode (Alivomwmbia bintie aombe kichwa cha Yohane!!!!)
Cleopatra ( Alivomtenda Kaisari wa watu.)
Yaani hata HISTORY inaonesha kuna PERCULIAR species za kike ambazo currently researchers wamezipa chromosome XXX badala ya XX ambazo ni NOMAAAAAAAA!!!!