Mwanamke Uliebadili Mtizamo Wangu!

mkuu unamwambia lakini haya maneno au unayasemea tu kwenye keyboard.? maneno mubashara kabisa haya..hebu muambie basi na yeye ajue anavyopendwa jamani
 
Ningesema Amen ila kwa wale uliowaumiza ulivyokuwa playboy....sijui unawasaidiajee
 
Oa sasa Mkuu acha longo longo. Hongera Mkuu.

 
mkuu unamwambia lakini haya maneno au unayasemea tu kwenye keyboard.? maneno mubashara kabisa haya..hebu muambie basi na yeye ajue anavyopendwa jamani
namwambia ila sio sana asije kuvimba kichwa!
 
Mkuu Kwa ushauri tu

Usiingie mazima

love without limits
Asante sana dadaa najua la kutokea litatokea but kweli amejitahidi kuridhisha moyo wangu kwa sasa na hata akiniacha sitaeza kumchukiaa!
 
Ningesema Amen ila kwa wale uliowaumiza ulivyokuwa playboy....sijui unawasaidiajee
i think nao walikuwa ma playgirls maana hata hawana maumivu yoyote juu yangu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…