kama umependa kweli we mfuate tu kwenye mapenzi hakuna utuuzima, mbona dogo janja ameowaAhsante kwa ushari ila ni mtu mzima ndio maana natumia kuchati nae
Tunza heshima kidogo aliyokubakizia.Sure, she always tell me her all life skills, and sometimes need my advice
Wakongwe katika ubora waoAcha utoto huyo tayari ni manzi yako wewe mtreat kimapenzi utaona anavyorespond, mademu hawapendi kujibu nimekubali.
Msalimie shemeji yetu mpya mzee baba
[emoji23][emoji23]
PamojaAbsolutely, nimekubali mkuu
Ukijaribu utafail mkuu wewe fanya hvyoKweli eeeeee, nitajaribu mkuu
[emoji2][emoji23][emoji2][emoji23][emoji2][emoji23][emoji2]Ukijaribu utafail mkuu wewe fanya hvyo
[emoji23][emoji23] aisee kumbe penzi langu na Shunie unalitambua?Wakongwe katika ubora wao
Mkuu hata shunie alikuwa anatoa ishara kwa kujiumauma.
Sema kweliAcha utoto huyo tayari ni manzi yako wewe mtreat kimapenzi utaona anavyorespond, mademu hawapendi kujibu nimekubali.
Msalimie shemeji yetu mpya mzee baba
[emoji23][emoji23]
Sawa[emoji23][emoji23] aisee kumbe penzi langu na Shunie unalitambua?
Ila ndio hvyo ndugu mademu wazito sana kitoa majibu ya mtongozo
Wakongwe katika ubora wao
Mkuu hata shunie alikuwa anatoa ishara kwa kujiumauma.
Aiseeeee[emoji23][emoji23] aisee kumbe penzi langu na Shunie unalitambua?
Ila ndio hvyo ndugu mademu wazito sana kitoa majibu ya mtongozo