Mjina Mrefu
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 3,048
- 3,418
Hapa unamsema Joseverest mkuu au?Wanawake zenu wa huko pwani wanataka viepe tu,watajua saa ngapi kupika?
una uhakika??Wanawake zenu wa huko pwani wanataka viepe tu,watajua saa ngapi kupika?
aisee, anatakiwa ajifunze hivohivo leo akikosea kesho anarekebisha hivohivo had atakaa sawa kwenda veta kwa muda wote alokaa na mama ake hakuweza itakua veta??? Na muda wa kupelekwa vet ye akitaka kula atakula kwa mama ntilie???Mpeleke Veta Hayo Maisha Ya Kulalamika Wakat Vyuo Vya Kumfanya Ajue Kupika Vipo Yalishapitwa Na Wakati
Hivi mwanamme asiyejua kutafuta ni ambaye hana pesa?Na wanaume wasiojuaaa kutafuta pesa tuwaite mzeeeeee ......?
na wewe ni mzee baba ..!!?Na wanaume wasiojuaaa kutafuta pesa tuwaite mzeeeeee ......?
Wanawake zenu wa huko pwani wanataka viepe tu,watajua saa ngapi kupika?
Na wanaume wasiojuaaa kutafuta pesa tuwaite mzeeeeee ......?
Kama unaweza nialike nikupikie angalau chai tu.na wewe ni mzee baba ..!!?
Mmmh me thijuiiHivi mwanamme asiyejua kutafuta ni ambaye hana pesa?
Umeona nilipolalamika mzee?Mpeleke Veta Hayo Maisha Ya Kulalamika Wakat Vyuo Vya Kumfanya Ajue Kupika Vipo Yalishapitwa Na Wakati
Thubutuna wewe ni mzee baba ..!!?
next weekend ..ole wako utoe boko .. nitakufungilia uzi humu mpaka upaone ladha ya shubiriKama unaweza nialike nikupikie angalau chai tu.
Mhhh utasema basii !!?Thubutu
Unapatikana mkoa gani ?Kama unaweza nialike nikupikie angalau chai tu.