Mwanamke ambaka mwanaume usiku kucha

Jamaniiii nabakwaaaa hahahahhaa my wife buana
 


-UNYANYASAJI HAUKUBALIKI
-TUUNGANE KUPINGA VITENDO VIOVU
-Inasemekana eti alimuita nyumbani kuna kazi ya kufanya...Masikini kaka wa watu....!! [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji37][emoji37][emoji37][emoji37]
Huyu nae angetuliaaa tuuuu si kaonja vutamuuu
 
Ha ha haa utabakwaje wakati dushe halijasimama??? Hii danganya toto sasa Mwanaume asiposimamisha hafurukuti huyo mwanamke
Kaka mwanamke akikung'ang'ania sana halafu km ndo anaku tight huku yuko na kanga moko na yy mwenyewe ni chura lazima dushe likaze,yani the way anavokuganda ndo hvo hvo akili nayo ina change ukizingatia mwili wa mwanaume unapata hisia haraka sana
 
Kaka mwanamke akikung'ang'ania sana halafu km ndo anaku tight huku yuko na kanga moko na yy mwenyewe ni chura lazima dushe likaze,yani the way anavokuganda ndo hvo hvo akili nayo ina change ukizingatia mwili wa mwanaume unapata hisia haraka sana
Bob hapo sasa kunakuwa na utofauti na Kubakwa sasa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…