msolopaganzi1954
JF-Expert Member
- Nov 20, 2018
- 763
- 381
Ndo Ukweli.... Anayebisha ni Ubishi Tu.... Mwanamke hawezi kuamini Kama umemsamehe kweli Mpaka Upige PumbuBinafsi niko hivyo pia
Nikimkosea my baby ili niamini tupo ok lazima tunaniliu
Tulio single tutasikia hata mautafiti kama ya twaweza kwenye mitandao kusoma
Ni kweli kabisa mkuu, ila ndo wanapokosea, Men can have sex almost anytime and at any place, na bado akawa amekumaindi vile vile.
For us, sex has nothing to do with our feelings.. Unlike them...
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ME au KE???...Ahamini Kama Umemsamehe Mpaka Akupe Papucha na Uitindue Kweli Hapo Ndo Roho Zao zinaridhika Kama kweli Kasamehewa.
#UTAFITIMAKINI
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni mtanzania kweli ?...Ahamini Kama Umemsamehe Mpaka Akupe Papucha na Uitindue Kweli Hapo Ndo Roho Zao zinaridhika Kama kweli Kasamehewa.
#UTAFITIMAKINI
Sent using Jamii Forums mobile app