ELIASANTE
JF-Expert Member
- Jun 6, 2014
- 330
- 67
KAMPUNI YA MGE inapenda kuwatangazia wananchi wote kuwa kutakuwq na punguzo kwq bidhaa zote kwa mtu atakaeagiza kutengenezewa incubator ,inverter,backup,energy server kwa kipindi cha christmas na mwaka mpya.
Offer hii itaanza kuanzia tarehe 10.12.2014,mpaka tarehe 10.01.2015. Mashine za kutotoleshea mayai zote zitakuwa na offer,atakae yeagiza mashine ya idadi yoyote ya mayai atapewa ongezeko la trei moja mpaka mbili kutegemeana ukubwa wa mashine.atakaeagiza mashine ya umeme,automatic,atapewa na punguzo ktk buckup.
Vikundi vya akina mama,vijana,vituo vya kulea watoto yatima,miradi ya taasisi za dini,wote mnajaribishwa.
Elimu ya ufugaji kurolewa bure,utaelekezwa namna ya kupata mayai ya aina yoyote ukihitaji,jama unataka kufuga kware,bata,kuku,kanga nk tujulishe tutakusaidia.
Tunapatikana Mburahati barafu na Tabata Dar es salaam.
Kwa wale walioko mikoanitunatuma bidhaa popote pale mikoani.
Kwa wale wa kanda ya ziwa tayari tuna mawakala huko,musoma na mwanza ambao wanashughulikia mpaka mikoa ya tabora,mara,shinyanga,mwanza nk.
Njombe tuna mawakala,mtwara tuna office.
Wasiliananasi,
0784413039.
E mail.mwakalingaeli@gmail.com
Tembelea ukurasa wetu facebook.........MWAKALINGA GENERAL ENTERPRISES.........
Offer hii itaanza kuanzia tarehe 10.12.2014,mpaka tarehe 10.01.2015. Mashine za kutotoleshea mayai zote zitakuwa na offer,atakae yeagiza mashine ya idadi yoyote ya mayai atapewa ongezeko la trei moja mpaka mbili kutegemeana ukubwa wa mashine.atakaeagiza mashine ya umeme,automatic,atapewa na punguzo ktk buckup.
Vikundi vya akina mama,vijana,vituo vya kulea watoto yatima,miradi ya taasisi za dini,wote mnajaribishwa.
Elimu ya ufugaji kurolewa bure,utaelekezwa namna ya kupata mayai ya aina yoyote ukihitaji,jama unataka kufuga kware,bata,kuku,kanga nk tujulishe tutakusaidia.
Tunapatikana Mburahati barafu na Tabata Dar es salaam.
Kwa wale walioko mikoanitunatuma bidhaa popote pale mikoani.
Kwa wale wa kanda ya ziwa tayari tuna mawakala huko,musoma na mwanza ambao wanashughulikia mpaka mikoa ya tabora,mara,shinyanga,mwanza nk.
Njombe tuna mawakala,mtwara tuna office.
Wasiliananasi,
0784413039.
E mail.mwakalingaeli@gmail.com
Tembelea ukurasa wetu facebook.........MWAKALINGA GENERAL ENTERPRISES.........