Shaycas JF-Expert Member Joined Feb 13, 2009 Posts 906 Reaction score 112 Dec 17, 2009 #1 Tahadhari inaendelea kutolewa juu ya madhara na nini kifanyike kuepuka madhara yake kama zitanyesha.HEBU TUSAIDIANENI KUTOA ELIMU HII KWA WATU WENGI ZAIDI TUSIKAE KUSUBIRI SERIKALI IFANYE KILA KITU NA KUSUBIRI KUILAUMU.
Tahadhari inaendelea kutolewa juu ya madhara na nini kifanyike kuepuka madhara yake kama zitanyesha.HEBU TUSAIDIANENI KUTOA ELIMU HII KWA WATU WENGI ZAIDI TUSIKAE KUSUBIRI SERIKALI IFANYE KILA KITU NA KUSUBIRI KUILAUMU.
Baba_Enock JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 7,076 Reaction score 2,465 Dec 17, 2009 #2 Mvua ziko wapi? Tuliambiwa Oct 2009 sasa tunaingia Jan 2010!
Sipo JF-Expert Member Joined Jul 25, 2008 Posts 2,139 Reaction score 105 Dec 17, 2009 #3 Am thinking of an NGO to deal with this. Hope italipa nikianzia na Jangwani then Kunduchi machimboni halafu……..
Am thinking of an NGO to deal with this. Hope italipa nikianzia na Jangwani then Kunduchi machimboni halafu……..