zakaria massa Member Joined Sep 5, 2018 Posts 26 Reaction score 8 Oct 17, 2021 #1 Mimi ni muhitimu wa diploma ya uuguzi jinsia kiume nipo dar natafuta sehemu ya kujitolea ambayo itanipa ata hela ya sabuni au nauli kidogo..kwa aliyeguswa Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Mimi ni muhitimu wa diploma ya uuguzi jinsia kiume nipo dar natafuta sehemu ya kujitolea ambayo itanipa ata hela ya sabuni au nauli kidogo..kwa aliyeguswa Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,765 Reaction score 126,687 Oct 17, 2021 #2 Kila la kheri
Saint Anne JF-Expert Member Joined Aug 19, 2018 Posts 78,917 Reaction score 236,447 Oct 17, 2021 #3 MUNGU ni mwema utapata. Endelea kusambaza maombi katika dispensaries na hosp mbalimbali. Sent using Jamii Forums mobile app
MUNGU ni mwema utapata. Endelea kusambaza maombi katika dispensaries na hosp mbalimbali. Sent using Jamii Forums mobile app
zakaria massa Member Joined Sep 5, 2018 Posts 26 Reaction score 8 Oct 17, 2021 Thread starter #4 Saint Anne said: MUNGU ni mwema utapata. Endelea kusambaza maombi katika dispensaries na hosp mbalimbali. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Shukran Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Saint Anne said: MUNGU ni mwema utapata. Endelea kusambaza maombi katika dispensaries na hosp mbalimbali. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Shukran Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,129 Reaction score 195,887 Oct 17, 2021 #5 Kila la kheri...
Equation x JF-Expert Member Joined Sep 3, 2017 Posts 41,116 Reaction score 64,149 Oct 18, 2021 #6 zakaria massa said: Shukran kwa ushauri ila ungenitumia lugha nzuri ingependeza zaidi Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app Click to expand... Chukua document zako nenda 'site' upate kazi
zakaria massa said: Shukran kwa ushauri ila ungenitumia lugha nzuri ingependeza zaidi Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app Click to expand... Chukua document zako nenda 'site' upate kazi
safuher JF-Expert Member Joined Feb 11, 2019 Posts 12,312 Reaction score 18,186 Oct 18, 2021 #7 Dah hatari sana. Utitiri wa wanaomaliza vyuo unazidi,huku waliokosa ajira wakiwa wengii mtaani..
zink JF-Expert Member Joined Sep 18, 2021 Posts 1,254 Reaction score 2,423 Oct 18, 2021 #8 Mpaka muuguzi unatafuta ajira mkuu me najuaga hiyo kozi ukosi kazi
Mkaruka JF-Expert Member Joined Feb 5, 2013 Posts 19,932 Reaction score 34,918 Oct 18, 2021 #9 zink said: Mpaka muuguzi unatafuta ajira mkuu me najuaga hiyo kozi ukosi kazi Click to expand... Ni kweli. Ila huyu jamaa ni mzembe tu
zink said: Mpaka muuguzi unatafuta ajira mkuu me najuaga hiyo kozi ukosi kazi Click to expand... Ni kweli. Ila huyu jamaa ni mzembe tu
zink JF-Expert Member Joined Sep 18, 2021 Posts 1,254 Reaction score 2,423 Oct 18, 2021 #10 Mkaruka said: Ni kweli. Ila huyu jamaa ni mzembe tu Click to expand... Hiyo kozi ufii njaa cha muhimu apeleke maomb private mbona anatoboa huyo mkuu
Mkaruka said: Ni kweli. Ila huyu jamaa ni mzembe tu Click to expand... Hiyo kozi ufii njaa cha muhimu apeleke maomb private mbona anatoboa huyo mkuu
zakaria massa Member Joined Sep 5, 2018 Posts 26 Reaction score 8 Apr 15, 2022 Thread starter #11 Mkaruka said: Ni kweli. Ila huyu jamaa ni mzembe tu Click to expand... Nipe wewe kazi Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Mkaruka said: Ni kweli. Ila huyu jamaa ni mzembe tu Click to expand... Nipe wewe kazi Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app