Bonyobonyo JF-Expert Member Joined Jul 24, 2018 Posts 226 Reaction score 235 Jan 3, 2023 #1 Namshukuru mungu kwa kuniweka hai hata sasa kwa magumu niliyopitia ikiwa mara ya mwisho niliwaaga kwenda jkt nasikitika sana haikuwa kama nilivotarajia
Namshukuru mungu kwa kuniweka hai hata sasa kwa magumu niliyopitia ikiwa mara ya mwisho niliwaaga kwenda jkt nasikitika sana haikuwa kama nilivotarajia
Zulu man JF-Expert Member Joined Nov 28, 2020 Posts 6,325 Reaction score 16,594 Jan 3, 2023 #2 Kijana,wa kiume, umezaliwa Mwanaume unakuaje bonyobonyo?
Bonyobonyo JF-Expert Member Joined Jul 24, 2018 Posts 226 Reaction score 235 Jan 11, 2023 Thread starter #3 Zulu man said: Kijana,wa kiume, umezaliwa Mwanaume unakuaje bonyobonyo? Click to expand... Hayo ndo mapokez mkuu
Zulu man said: Kijana,wa kiume, umezaliwa Mwanaume unakuaje bonyobonyo? Click to expand... Hayo ndo mapokez mkuu