mshipa JF-Expert Member Joined Jun 16, 2015 Posts 12,407 Reaction score 23,239 May 8, 2018 #21 Jolie Jolie said: Kuna kichaa huku mtaani kwetu hapendi watu weupe,watu weusi tiii ndo marafiki zake.Akikuona mweusi anakufata mpaka kwako na hataki kutoka mpaka umfukuze na mawe,ila weupe anawapiga vibao kweli Click to expand... Haha kweli wife kuna siku alikula bonge ya kibao akabaki anashangaa tu ndio watu wakamwambia huyo kichaa hapatani na watu weupe
Jolie Jolie said: Kuna kichaa huku mtaani kwetu hapendi watu weupe,watu weusi tiii ndo marafiki zake.Akikuona mweusi anakufata mpaka kwako na hataki kutoka mpaka umfukuze na mawe,ila weupe anawapiga vibao kweli Click to expand... Haha kweli wife kuna siku alikula bonge ya kibao akabaki anashangaa tu ndio watu wakamwambia huyo kichaa hapatani na watu weupe
S shugurani Senior Member Joined Dec 12, 2017 Posts 113 Reaction score 86 May 8, 2018 #22 Hao makomandoo,