Mume wangu ana kibamia

Miss Curious

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
315
500
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza ni hivyo mume wangu ana nch 5 ikisimama na ikilala nch 2 nisaidieni mawazo nifanyeje nimsaidie aondokane na hadha hiyo au atumie nini au dawa gani hata vyakula ili atleast uume wake uongezeke urefu na upana .

Natumai mtanisaidia kimawazo hata kiushauri watakaokebei najua nao ni viba100 hatuchekani ila sihitaji povu mana jf mmezidi kwa pove kama unapovu kalainishe vyuma vyako vilivyokaza.
 

kidumba

Member
Aug 16, 2013
56
125
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza ni hivyo mume wangu ana nch 5 ikisimama na ikilala nch 2 nisaidieni mawazo nifanyeje nimsaidie aondokane na hadha hiyo au atumie nini au dawa gani hata vyakula ili atleast uume wake uongezeke urefu na upana .

Natumai mtanisaidia kimawazo hata kiushauri watakaokebei najua nao ni viba100 hatuchekani ila sihitaji povu mana jf mmezidi kwa pove kama unapovu kalainishe vyuma vyako vilivyokaza.
Mbona sio tatizo hilo mumeo anapaswa kujua tu namna ya kutumia kibamia chake kukuridhisha we unafikiri utamu uko huko ndani ya shimo?utamu wako uko juu tu hapo mwanzo wa uke ndo maana katerero haipigwi ndani ni juu tu hapo,mwambie asione hilo kama ni tatizo ajifunze kutumia bamia yake tu vizuri
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,329
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza ni hivyo mume wangu ana nch 5 ikisimama na ikilala nch 2 nisaidieni mawazo nifanyeje nimsaidie aondokane na hadha hiyo au atumie nini au dawa gani hata vyakula ili atleast uume wake uongezeke urefu na upana .

Natumai mtanisaidia kimawazo hata kiushauri watakaokebei najua nao ni viba100 hatuchekani ila sihitaji povu mana jf mmezidi kwa pove kama unapovu kalainishe vyuma vyako vilivyokaza.
Siyo kwamba wewe ndiyo una libwawa la mtera???
 

kidumba

Member
Aug 16, 2013
56
125
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza ni hivyo mume wangu ana nch 5 ikisimama na ikilala nch 2 nisaidieni mawazo nifanyeje nimsaidie aondokane na hadha hiyo au atumie nini au dawa gani hata vyakula ili atleast uume wake uongezeke urefu na upana .

Natumai mtanisaidia kimawazo hata kiushauri watakaokebei najua nao ni viba100 hatuchekani ila sihitaji povu mana jf mmezidi kwa pove kama unapovu kalainishe vyuma vyako vilivyokaza.
We chizi kweli hapa si umesema umeridhika na kibamia kulikoni?
Ama kweli wanaume wako tofauti kimaumbile, sasa nimeamini - JamiiForums
 

carcinoma

JF-Expert Member
Mar 5, 2017
4,947
2,000
Tatizo sio mmeo tatizo ni hilo bwawa lako.
Tafuta namna ya kulipunguza...

Ushauri kwa wanaume: kabla ya kuoa inabidi utest kwanza sio unakutana na mkosi kama huu wa mwanamke ana bwawa la mtera.. utaishia kuitwa kibamia wakati shida ni bwawa lake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom